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OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

22 Mei, 2025 

 
 

MABADILIKO YA USAILI KADA YA FUNDI SANIFU II - UPIMAJI ARDHI  

(LAND TECHNICIAN SURVEY II) 

 

Katibu Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma anawajulisha waombaji kazi wote 

walioitwa kwenye usaili wa  kada ya Fundi Sanifu II - UPIMAJI ARDHI (Land Technician Survey II) 

ambayo mwajiri wake ni Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, kwamba hakutakuwa 

na usaili wa kuandika (mchujo) kama ilivyoelezwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili 

lenye Kumb.Na.JA.9/259/01/B/160 badala yake kutakuwa na usaili wa mahojiano pekee 

utakaofanyika tarehe 04 Juni,2025. 

Aidha, maelekezo mengine muhimu yatabaki kama yalivyotolewa kwenye tangazo la awali la kuitwa 

kwenye usaili. 

  

 Imetolewa na : 
 Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
 


